รายการที่จะจัดถัดไปที่เชียงใหม่ช่วงวันที่ 18-19พ.ย.นี้ค่ะ เรื่อง positive thinking
โดยพี่ๆจากบราห์มา กุมารี สาขาสมุทรปราการ และมีกิจกรรมจากบราห์มา กุมารี สำนักงานใหญ่ ท่านใดสนใจแจ้งมาได้ค่ะ งานนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายในการร่วมรายการค่ะ ท่านใดสนใจเราจะจัดกิจกรรมที่ศิลาดลค่ะ แจ้งได้ที่พี่แดงตามเบอร์ด้านบนนะคะ พี่น้องชาวเชียงใหม่มาร่วมรายการได้ค่ะ |